ราคา 4650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 81578.95 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
เลขที่ห้อง 1
โครงการ U-Delight huaykwang | U Delight @ Huaykwang | ยู ดีไลท์ @ ห้วยขวาง | ยู ดีไลท์ ห้วยขวาง

tuktaa charoenratchatapan
0981635997
2019-01-11 13:14:49.0
เลขที่ประกาศ: 270125
รายละเอียดเพิ่มเติม
B62-0007 ขายคอนโด เดอะ คัลเลอร์รี่ วิวิด THE COLORY VIVID 2นอน2น้ำ พื้นที่ 57 ตรม

สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณตุ๊กตา
โทร : 0981635997
Line@ ID : @numberone.re
Page Facebook : ขาย ปล่อยเช่า คอนโดคุณภาพ by Number1realestate
.....................................................................................
รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโดในกรุงเทพและปริมณฑล
และยินดีให้คำปรึกษา เรื่องสินเชื่อค่ะ

เดอะ คัลเลอร์รี่ วิวิด THE COLORY VIVID
ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT ห้วยขวาง ประมาณ 300 เมตร
พื้นที่ 57.65 ตรม. (ห้องมุม) ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ครัวเเยก

ขาย 4.65 ล้านบาท
โอนคนะครึ่ง

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- มีระเบียง
- ที่จอดรถ
- ฟิตเนสคุ
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ช.ม.

สถานที่ใกล้เคียง
1. เซ็นทรัลพระราม 9
2. บิ๊กซี รัชดา
3. ฟู้ดแลนด์ รัชดา
4. เอสพลานาด
5. โรงแรมรัชดาซิตี้

โซน ห้วยขวาง
ที่ตั้ง ประชาราษฎร์บำเพ็ญ ซอย 6 ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณตุ๊กตา
โทร : 0981635997
Line@ ID : @numberone.re
รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโดในกรุงเทพและปริมณฑล
และยินดีให้คำปรึกษา เรื่องสินเชื่อค่ะ
คุณสมบัติ